ราคา 4570000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 130571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
เลขที่ห้อง 1
โครงการ Parkland Grand Condominium | the parkland grand asokephetchaburi | เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศกเพชรบุรี | Parkland Grand Asoke-Petchburi | เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี

dproperty dproperty
0942989597
2018-07-20 13:09:50.0
เลขที่ประกาศ: 242519
รายละเอียดเพิ่มเติม
SOD(P)-0133

(กรุณาแจ้งรหัสทรัพย์เพื่อความสะดวกในการตรวจสอบสถานะห้อง)

ขาย Parkland Grand Asoke ห้องสวย เดินทางสะดวก

ขนาด 35 ตร.ม. ชั้น 11
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคา 4,570,000 บาท

ทำเล
- คอนโดในเมือง
- ใกล้ มศว.
- ใกล้ ตึกแกรมมี่
- คอนโดใกล้ขนส่งสาธารณะ
- 400 เมตร จาก MRT เพชรบุรี
- 500 เมตร จาก Airport Link มักกะสัน
ห่างจาก ทางขึ้นทางด่วน อโศก-ดินแดง-บางนา เพียง 2นาที

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ลิฟท์ มีลิฟท์ขนของแยกต่างหาก
- ที่จอดรถ ต้องใช้คีย์การ์ดในการเข้า parking area
- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว

ทำเลสะดวกเดินทางไป
- โรงเรียนวัดใหม่ช่องลม ระยะทางประมาณ 820 เมตร เดินทาง (ประมาณ ขับรถ 6 นาที)
- วิทยาลัยนานาชาติเพื่อศึกษาความยั่งยืน – 830 เมตร (ขับรถ 5 นาที)
- มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร – 850 เมตร (ขับรถ 7 นาที)
- โรงเรียนนานาชาติเซนต์สตีเฟน – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร
- ทิวสน ก๋วยเตี๋ยวไก่มะระ – 170 เมตร (เดิน 2 นาที)
- ร้านอาหารตำหนัก – 330 เมตร (เดิน 4 นาที)
- แฟมิลี่หมูกระทะ (เพชรบุรี) – 330 เมตร (เดิน 4 นาที)
- ศูนย์อาหารท่าเรืออโศก – 580 เมตร (เดิน 7 นาที)
- คะโซคุ – 660 เมตร (เดิน 9 นาที)
- โรงพยาบาลผิวหนังอโศก เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 650 เมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ เดิน 8 นาที